2 มิถุนายน 2567 เป็นวันสุดท้ายของการให้บริการของสาย 18 ในนามของ ขสมก. ก่อนส่งต่อให้ไทยสมายล์บัส ตามแผนปฏิรูปของกรมการขนส่งทางบก ที่กำหนดให้ 1 สาย มี 1 ผู้ประกอบการ ภายใต้เลขสาย 2-3 สำหรับรถทั้ง 26 คันจะถูกกระจายไปในสาย 50 53 63 และ 65
-- รายละเอียดเส้นทาง --
ตลาดท่าอิฐ แยกไทรม้า สะพานพระนั่งเกล้า แคราย กระทรวงสาธารณสุข ติวานนท์ วงศ์สว่าง สะพานพระราม 7 จรัญสนิทวงศ์ สะพานกรุงธน แยกซังฮี้ ตึกชัย อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
สาย 18 ณ วันสุดท้ายที่ให้บริการ มีรถทั้งสิ้น 26 คัน ได้แก่
1. 7-50163 / 11-9578 กทม. 2. 7-50180 / 11-9595 กทม.
3. 7-50183 / 11-9598 กทม. 4. 7-50184 / 11-9599 กทม.
5. 7-50190 / 11-9605 กทม. 6. 7-50195 / 11-9786 กทม.
7. 7-50221 / 12-0216 กทม. 8. 7-50224 / 12-0401 กทม.
9. 7-50229 / 12-0279 กทม. 10. 7-50242 / 12-0548 กทม.
11. 7-50253 / 12-0405 กทม. 12. 7-50263 / 12-0564 กทม.
13. 7-50268 / 12-0568 กทม. 14. 7-50269 / 12-0569 กทม.
15. 7-50270 / 12-0570 กทม. 16. 7-50272 / 12-0700 กทม.
17. 7-50355 / 11-9788 กทม. 18. 7-50374 / 11-9807 กทม.
19. 7-50375 / 11-9808 กทม. 20. 7-50376 / 11-9809 กทม.
21. 7-50467 / 12-0763 กทม. 22. 7-50488 / 12-0776 กทม.
23. 7-50495 / 12-0813 กทม. 24. 7-50504 / 12-0847 กทม.
25. 7-50505 / 12-0827 กทม. 26. 7-50515 / 12-0841 กทม.
Негізгі бет [BMTA] วันสุดท้าย สาย 18 ขสมก.
Пікірлер