#champakara #koottungal #kottayam #kayamkulam #thiruvalla #satbus #privatebus #volvo #eicher #kerala
CHAMPAKARA
കോട്ടയം - കായംകുളം
ഈ പെർമിറ്റ് ആരംഭിച്ചത് KIRAN (ഒരു FORD ബസ്) ആയിരുന്നു 1985 ൽ. കറുകച്ചാൽ കായംകുളം ആയിട്ടായിരുന്നു പെർമിറ്റ്. പിന്നീട് പെർമിറ്റ് കോട്ടയം വരെ നീട്ടി. ശേഷം പെർമിറ്റ് CHAMPAKARA ക്ക് കിട്ടി, ആദ്യം KRO 6757 ബസ് ആയിരുന്നു പെർമിറ്റിൽ ഓടിയിരുന്നത്, പിന്നീട് KL 05 B 3295 ബസ് വന്നു. ശേഷം ഒരുപാട് പേർ ഈ പെർമിറ്റിൽ ബസുകൾ ഓടിച്ചിട്ടുണ്ട്.
MARLYN, KAMALA, ORANGE, ST. STEPHEN'S, ETTUMANOORAPPAN, AAMEES
വിശദമായ സമയവിവരങ്ങൾ :-
കായംകുളം 06.15am
മാവേലിക്കര 06.40am
പരുമല 07.05am
തിരുവല്ല
KSRTC 07.30am
മല്ലപ്പള്ളി 08.05am
കറുകച്ചാൽ 08.25am
കോട്ടയം 09.15am
Return
കോട്ടയം 09.45am
കറുകച്ചാൽ 10.35am
മല്ലപ്പള്ളി 10.55am
തിരുവല്ല 11.30am
മാവേലിക്കര 12.20pm
കായംകുളം 12.45pm
കായംകുളം 02.20pm
മാവേലിക്കര 02.55pm
പരുമല 03.20pm
തിരുവല്ല
KSRTC 03.45pm
മല്ലപ്പള്ളി 04.20pm
കറുകച്ചാൽ 04.40pm
കോട്ടയം 05.30pm
Return
കോട്ടയം 05.55pm
കറുകച്ചാൽ 06.45pm
മല്ലപ്പള്ളി 07.05pm
തിരുവല്ല 07.45pm
മാവേലിക്കര 08.30pm
കായംകുളം 08.55pm
SAT Bus & Trucks
6/437, Ozhalapathy, Velanthavalam, Palakkad, Kerala, 678557
📞 9383404040
▪️For KZitem Promotions & Enquiries
Call/Whatsapp +91 9605513364
▪️Follow Our Facebook Page
/ bijinilamburvlogs
▪️Follow Our Instagram Page
/ bijinilamburvlogs
▪️Follow Our Whatsapp Channel
whatsapp.com/c...
▪️Follow Our Telegram Channel
t.me/bijinilam...
Негізгі бет ചമ്പകര തുടങ്ങിയത് കൂട്ടുങ്ങൽ തുടരും | SAT Palakkad Build New KOOTTUNGAL | Volvo Eicher 6016 Chasis
Пікірлер: 30